Author: l***3
Date:
Review: chất và màu son đẹp xuất sắc nhé ạ ! nhẹ môi , độ bóng đẹp .
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Kích thước: Một cỡ
Price: 38.400₫
Original Price: 48.000₫
| Color | Burgundy |
| Benefits | Moisturizing |
| Finish | Glossy |
| Texture | Liquid |
| Chiều cao | 2.1 cm |
| Chiều dài | 7.5 cm |
| Chiều rộng | 2.1 cm |
| Dung tích ròng | 8 ml |
| SKU | sb2305234557556509 |
Brand Name: HelloKiss
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HelloKiss-sc-0145162482.html
Quality: 4860677 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: l***3
Date:
Review: chất và màu son đẹp xuất sắc nhé ạ ! nhẹ môi , độ bóng đẹp .
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Kích thước: Một cỡ
Author: K***s
Date:
Review: Aargh so happy I was able to find my Rosewood!!!!! Love it as always, even before!
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Kích thước: Một cỡ
Author: M***e
Date:
Review: Soooooooo niceeeeee i looveeee itttt
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***g
Date:
Review: This product is so amazing, this is my third time purchasing this lipgloss it’s really good.
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm