Author: S***a
Date:
Review: Thank you so much shein
Màu sắc: 524 Đêm S'more
Price: 137.000₫
Original Price: 183.000₫
| Color | 111 high key |
| Finish | Matte |
| Texture | Stick |
| Chiều cao | 12.66 cm |
| Chiều dài | 2.2 cm |
| Trọng lượng tịnh | 1.75 g |
| Chiều rộng | 2 cm |
| SKU | sb260407154329731436097 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 6813147 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: S***a
Date:
Review: Thank you so much shein
Màu sắc: 524 Đêm S'more
Author: S***a
Date:
Review: Thank you so much shein
Màu sắc: 111 high key
Author: S***a
Date:
Review: Thank you so much shein
Màu sắc: 523 Brûlée
Author: 6***5
Date:
Review: dili sya bagay jud sa mga morena nga shade
Màu sắc: 004 Dream Date
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm