Author: d***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: משתמשת בתור אורגנייזר. יש לי כבר 4. מאוד נוח ושימושי . תודה!
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Price: 56.000₫
| Material | PMMA |
| Closure Type | No-closure |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Oval |
| Style | Simple |
| Color | Green |
| Chiều cao | 9 cm |
| Chiều dài | 24 cm |
| Chiều rộng | 17 cm |
| SKU | sb2305315367388853 |
Author: d***r
Date:
Review: משתמשת בתור אורגנייזר. יש לי כבר 4. מאוד נוח ושימושי . תודה!
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: k***o
Date:
Review: It fits lots of products looks nice the size like a medium
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: H***~
Date:
Review: بتجنننننت حلوووووو كتيييييييير ،،،،،،،،،،،،
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Author: i***7
Date:
Review: Just like the picture, love it
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm