Author: n***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: The only reason I’m asking you to come
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 941.000₫
| Material | Glass |
| Occasion | Vacation |
| Color | White |
| Type | Desktop Mirror |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 36.5 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều cao | 47 cm |
| SKU | sb25101335830693011 |
Author: n***8
Date:
Review: The only reason I’m asking you to come
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***8
Date:
Review: これだけ別便で来たんだけど、鏡の端っこヒビが入ってた
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***n
Date:
Review: 思ったよりでかくて床に置いて座ってたら全身映る
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***2
Date:
Review: 意外と大きい!とても可愛いかったです
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm