Price: 161.000₫
| Texture | Cream |
| Scent Type | #1 Grape Kiss |
| Type | Body Scrubs |
| Scent | Fruity |
| Effect | Hydrating |
| Chiều cao | 7 cm |
| Chiều rộng | 5.5 cm |
| Chiều dài | 7 cm |
| SKU | sb260515111133497595084 |
Brand Name: Misslyn
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MissIyn-sc-014159110.html
Quality: 9062820 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm