Author: l***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Me encanto esta súper padre llego en buen estado 😍
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Price: 1.926.000₫
| Material | Plastic |
| Features | Media Card Reader |
| Color | Rose Gold |
| Screen Size | 10.1" |
| Operating System | Android |
| Power Supply | Wall Plug |
| Screen Size Range | 9"-10.9" |
| Wireless Communication Technology | Wireless |
| Cell Capacity | under 4000mAh |
| SKU | se2309062557830725 |
Author: l***0
Date:
Review: Me encanto esta súper padre llego en buen estado 😍
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm