Author: M***n
Date:
Review: cọ đẹp xuất sắc, đầu cọ mềm mịn, dễ thao tác khi đánh nền. Giá rất hợp lý nữa.
Màu sắc: trắng
Price: 39.000₫
| Material | Polyester |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Coffee Brown |
| Type | Foundation Brushes |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chiều dài | 3 cm |
| Chiều rộng | 16.6 cm |
| SKU | sb2203037011871997 |
Brand Name: MAANGE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MAANGE-sc-0141884800.html
Quality: 6647024 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: M***n
Date:
Review: cọ đẹp xuất sắc, đầu cọ mềm mịn, dễ thao tác khi đánh nền. Giá rất hợp lý nữa.
Màu sắc: trắng
Author: t***2
Date:
Review: cọ mềm, có mấy chục k mà xài như đồ sịn
Màu sắc: màu đen
Author: t***2
Date:
Review: cọ mềm trông lại chắc chắn, so với giá 35k mình mua đc thì ok nha
Màu sắc: Đỏ
Author: p***4
Date:
Review: Cọ xịn lắm, lông mềm mịn. Tán kem nền đều, ko bị sần nền đâu mấy bà
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm