Author: d***f
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sooooooo gooodddddddddd
Màu sắc: Cà phê nâu
Price: 186.000₫
| Material | Aluminum |
| Handle Material | Aluminum |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Coffee Brown |
| Type | Makeup Brushes with Bag |
| Recommended Uses For Product | Eye Makeup |
| Chiều cao | 1 cm |
| Chiều rộng | 17 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| SKU | sb2408248692994145 |
Brand Name: MAANGE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MAANGE-sc-0141884800.html
Quality: 3236582 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***f
Date:
Review: Sooooooo gooodddddddddd
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: p***4
Date:
Review: Love it good quality same as picture love to use it
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: p***4
Date:
Review: Love it good quality same as picture love to use it
Màu sắc: Cà phê nâu
Author: n***i
Date:
Review: انصح فيهم وايد حلوات
Màu sắc: Cà phê nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm