Author: B***M
Date:
Review: i love love this wig it’s a must have. i can’t go wrong with purchase at all. just stop reading and just purchase it
Màu sắc: màu nâu
Price: 253.000₫
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 71 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2305198246987800 |
Author: B***M
Date:
Review: i love love this wig it’s a must have. i can’t go wrong with purchase at all. just stop reading and just purchase it
Màu sắc: màu nâu
Author: p***8
Date:
Review: Diferente do anúncio (menos contraste na variação de cores), mas achei até mais bonita pessoalmente. Excelente qualidade, especialmente pelo preço. Da um aspecto bem natural, principalmente o ruivo. Não parece cabelo de boneca. Recomendo! OBS: precisei cortar um pouco a franja.
Màu sắc: màu nâu
Author: s***7
Date:
Review: Custo-benefíco: perfeoto demorou e fui taxada mas adorei mt msm
Màu sắc: màu nâu
Author: d***y
Date:
Review: linda, linda, lindaaaaa, tenho nem palavras
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm