Price: 333.000₫
Original Price: 370.000₫
| Material | Plaster |
| Style Type | Clear |
| Chiều dài | 4 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều cao | 15 cm |
| Dung tích ròng | 250 ml |
| Trọng lượng tịnh | 250 g |
| SKU | sb25050268380911199 |
Brand Name: American Crew
Quality: 7092329 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm