Author: s***a
Date:
Review: very bad. Never buy.
Màu sắc: Xám
Price: 4.227.500₫
Original Price: 4.450.000₫
Tiếng Việt: Phiên bản Trung Quốc Thương hiệu: Lenovo Mã sản phẩm: 100069274764 Kích thước màn hình: 11 inch Xếp hạng hiệu quả năng lượng: Không có Độ phân giải: 1920 * 1200 Loại mạng: WiFi Dung lượng lưu trữ: 128GB Độ dày: 7,1-9mm Độ phân giải màn hình: Dưới 2K Mẫu phổ biến: Lenovo Xiaoxin Pad 2024 RAM: 8GB Kích thước màn hình: 11-11,9 inch Bộ xử lý: Dòng Snapdragon 6 Tỷ lệ màn hình: 16:10 Màu: Xám Kết nối mạng: Wi-Fi Thông số kỹ thuật về hiệu quả năng lượng: Lenovo Xiaoxin Pad 2024 Mẫu nộp đơn xin trợ cấp quốc gia: Mẫu chứng nhận Lenovo Xiaoxin Pad 2024: TB331FC Tốc độ bộ xử lý: 2,8GHz Mẫu CPU: Qualcomm Snapdragon 685 Loại màn hình: LCD Kích thước sản phẩm: Dài 255,26mm; Rộng 166,31mm; Cao 7,15mm Điểm ảnh camera trước: 8MP Điểm ảnh camera sau: 8MP Các tính năng: Cảm ứng đa điểm; Điều khiển bằng giọng nói AI; Chức năng chia đôi màn hình;
| Material | Aluminum Alloy |
| Screen Resolution | 1920 x 1200 |
| Condition | New |
| Color | Grey |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | Qualcomm |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3480 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | 4G |
| Cell Capacity | 7000-7999mAh |
| Network | 5G |
| SKU | se25092202689579199 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 4772366 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***a
Date:
Review: very bad. Never buy.
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm