Author: r***o
Date:
Review: it's good ilike it 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Asakusa Xanh
Price: 4.529.700₫
Original Price: 13.989.700₫
| Display Size | 4.3" |
| Color | Asakusa Green |
| RAM | 3G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Charging Protocol | PD 3.0 |
| Brand | Motorola |
| Model | Motorola Moto G55 |
| Network | 2G |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android 14 |
| Screen Type | AMOLED |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Front Camera | 16MP |
| Version | International |
| Condition | New |
| Cell Phone Carrier | AT&T Wireless |
| SIM Card Size | Mini |
| SIM Card Slot Count | Single SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2400 x 1080 |
| Video Capture Resolution | 1080P |
| Phone Battery Capacity | 5000mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | Qualcomm |
| CPU Model | Dimensity 7025-Ultra |
| SKU | sw260121150599588819458 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 4315599 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***o
Date:
Review: it's good ilike it 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: Asakusa Xanh
Author: d***0
Date:
Review: Recebi minha encomenda antes do prazo determinado obrigado pela atenção
Màu sắc: Đỉnh Đen
Author: w***8
Date:
Review: جميييييل. ومريحه في الاستخدام
Màu sắc: Asakusa Xanh
Author: b***5
Date:
Review: محل الصقه حقت الكرتون ظاهر مفتوح ورجعو لصقوه السوفت وير إلى هو سيستم الجهاز شكله معاد تعديله حتى عاملين توجيه اول ما تفتح الجهاز انه عرضه لاختراق ف ما تخت فيه معلومات حساسه ولا حسابات بنكية عموما ممتاز من كل النواحي الذاكرة كبيرة وسريع والتصوير حقه ممتاز جديد أخذته بسعر ٨٤٠ ريال شايفه سعره نزل لي ٥٥٠ ريال
Màu sắc: Asakusa Xanh
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm