Author: t***8
Date:
Review: Goood
Màu sắc: trắng
Price: 4.247.700₫
Original Price: 5.056.800₫
| Material | ABS |
| Plug(Voltage) | EU E Type Plug(220-240V) |
| Connectivity Technology | WiFi |
| Mounting Type | Tabletop Mount |
| Additional installation costs | Refer to the product details page |
| Screen Resolution | 1920*1080 |
| Usage | Home Cinema |
| Batteries Included | No |
| Resolution | 1080P |
| Brightness | 1000 to 1499 lm |
| Contrast Ratio | 2,000 to 2,999:1 |
| Power Supply | Wall Plug |
| Display Type | LCD |
| ANSI | 800~2500 |
| Projection size | 60-120" |
| Projection Method | Throwing |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Color Gamut | REC709 |
| Lamp Life | >3000 |
| Features | Speakers |
| Wireless Property | With Wi-Fi function |
| SKU | se2409271862514522 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 7590022 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***8
Date:
Review: Goood
Màu sắc: trắng
Author: v***m
Date:
Review: Very good receiving and good product also super big and very nice
Màu sắc: trắng
Author: c***9
Date:
Review: It is very nice, quality fair, not excellent but good, better than the ones I've got. And for the pricing it is worth the buy.
Màu sắc: trắng
Author: r***2
Date:
Review: 화질 좋고, 성능 좋고, 반응 빠르고 ㅇㅇ ㅇㅈ
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm