Author: 8***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 27.000₫
Original Price: 36.000₫
| Material | ABS |
| Composition | 100% Polyurethane |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Bandage |
| Chiều dài | 7.1 cm |
| Chiều rộng | 10.1 cm |
| Chiều cao | 1.1 cm |
| SKU | sb260311170667726870246 |
Author: 8***4
Date:
Review: okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: j***o
Date:
Review: they look cute and helps to not touch my acne.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: M***N
Date:
Review: น่ารักดี เดี๋ยวลองใช้ก่อนดีไหม เเต่ได้เยอะ
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: 金***玉
Date:
Review: かわいい!!でも汗かくと色落ちる笑笑笑笑 マスクに色ついてびっくり
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm