Author: 4***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: really loved it! so cuteee
Màu sắc: Hồng
Price: 62.000₫
| Material | PP |
| Instructions | Press |
| Scope | Liquid |
| Color | Pink |
| Volume | 5ml |
| Type | Perfume Bottle |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều cao | 1.5 cm |
| SKU | sb260106173864567585359 |
Author: 4***5
Date:
Review: really loved it! so cuteee
Màu sắc: Hồng
Author: L***k
Date:
Review: Very good. Would purchase again.
Màu sắc: Hồng
Author: J***k
Date:
Review: สวยดีค่ะ ลายสวย พกพาสะดวก
Màu sắc: Hồng
Author: u***e
Date:
Review: Beautiful 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm