Price: 786.700₫
Original Price: 1.376.000₫
| Material | Polyamide |
| Model | RAZER Kraken X |
| Pattern Type | Plain |
| Color | Black |
| Wireless Version | None |
| Driver Unit | 40mm |
| Ear Coupling Style | Over-Ear |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Scenes | Game |
| Noise Cancelling | None |
| Wireless Property | None |
| Features | With Mic |
| Interface | 3.5mm |
| Compatible Devices | Laptop |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Connectivity Technology | Wired |
| Earcup Style | Closed-back |
| Microphone Type | Condenser Microphone |
| SKU | se251204993953920929 |
Brand Name: RAZER
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/RAZER-sc-0141817687.html
Quality: 9679941 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm