Author: v***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Padrísimos a mi hijo le gustaron mucho
Màu sắc: Đen - Phiên bản tiêu chuẩn
Price: 220.800₫
Original Price: 230.000₫
| Material | ABS |
| Model | KZ Merga |
| Driver Unit | Others |
| Ear Coupling Style | In-ear (Insert) |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Color | Black - Standard Edition |
| Function | Music Control |
| Interface | 3.5mm |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | In-ear |
| Batteries Required | No Battery |
| Cable Feature | Detachable |
| Water Resistance Level | No Waterproof |
| Noise Cancelling | None |
| Headphones Jack | 3.5 mm |
| SKU | se25052833338882092 |
Author: v***a
Date:
Review: Padrísimos a mi hijo le gustaron mucho
Màu sắc: Đen - Phiên bản tiêu chuẩn
Author: a***z
Date:
Review: Los audifonos se ven de buena calidad, sin embargo, de un lado se escucha con un poco de ruido y eso hace que ya no suene tan bien el audio
Màu sắc: Đen - Phiên bản tiêu chuẩn
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm