Price: 1.564.700₫
Original Price: 1.634.000₫
| Material | Human Hair |
| Hair Color | Natural & Black |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | SNatural |
| Type | Glueless Wigs |
| Human Hair Origin | Peruvian Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Wigs Design | Short Wigs |
| Heat Tolerence | 200 |
| Gender | Men |
| Curl | Kinky Curly |
| Lace Color | Transparent |
| Density | Thicker |
| Human Hair Content | 100% |
| Material Details | Human Hair |
| Trọng lượng tịnh | 165 g |
| Đầu | 55.88 cm |
| Chiều dài | 25.4 cm |
| SKU | sb260318165257142344794 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm