Author: 5***6
Date:
Review: Muito bom.
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: 1m
Price: 201.500₫
Original Price: 296.300₫
| Material | Copper |
| Length | 1m |
| Color | Purple |
| Interface | Lightning |
| Type | Phone Cables |
| Brand Compatibility | Apple |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | Yes |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 2A |
| Power | 40W |
| SKU | sw260204141677957251959 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 7680669 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 5***6
Date:
Review: Muito bom.
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: 1m
Author: d***3
Date:
Review: كوالتي عالي وجميييل جدا الماركه هاذي ممتازه
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: 1m
Author: ح***م
Date:
Review: طوله متر تماما شغال وانصح فيه تمنيت لو اخدت الطويل لاكن لايوجد به اي عيب واتنمى ان لايخرب او يتعطل شكرا من القلب شيء إن جوالي ايفون ١١ ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: 1m
Author: A***n
Date:
Review: Very good, high quality, very useful cause it charges faster than my old phone charger, lovely color too
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm