Author: D***o
Date:
Review: I was so nervouse at first to order this, but omg best decision ever!!!!!! It so easy to use and the INSTRUCTIONS are so easy to manage 10/10 😍😍😍
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm Mỹ
Price: 611.200₫
Original Price: 935.000₫
| Material | ABS |
| Color | White |
| Occasion | Gift |
| Batteries Included | No |
| Type | Curling Irons |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Chiều cao | 68.1 cm |
| Chiều rộng | 68.1 cm |
| Chiều dài | 279.2 cm |
| SKU | rv2306156100158044 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 6276015 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: D***o
Date:
Review: I was so nervouse at first to order this, but omg best decision ever!!!!!! It so easy to use and the INSTRUCTIONS are so easy to manage 10/10 😍😍😍
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: A***a
Date:
Review: It’s nice and easy to use
Màu sắc: trắng
Kích thước: Anh cắm
Author: a***a
Date:
Review: Sangat berguna saya suka
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: l***4
Date:
Review: جمييييل جداااااااااااا
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm EU
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm