Author: l***a
Date:
Review: انصح بالمنتج وما بتندمين جودة وقيمة وتوفير 👌🏼👌🏼 إذا نفعكم تعليقي ارجو دعمي بلايك🤍 احتاج النقاط لأولادي 🥺
Màu sắc: trắng
Kích thước: Anh cắm
Price: 443.100₫
Original Price: 791.300₫
| Material | ABS |
| Color | White |
| Occasion | Gift |
| Batteries Included | No |
| Type | Curling Irons |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Power Adapter |
| Điện áp | 110 V |
| Chiều cao | 68.1 cm |
| Chiều rộng | 68.1 cm |
| Chiều dài | 279.2 cm |
| SKU | sb260310204633294440437 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 960146 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: l***a
Date:
Review: انصح بالمنتج وما بتندمين جودة وقيمة وتوفير 👌🏼👌🏼 إذا نفعكم تعليقي ارجو دعمي بلايك🤍 احتاج النقاط لأولادي 🥺
Màu sắc: trắng
Kích thước: Anh cắm
Author: g***e
Date:
Review: very nice product but doesn't work very well for my hair. since my hair is thick, coarse and already wavy, I had trouble feeding it into the curler
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: c***a
Date:
Review: one of my best purchases here in SHEIN, it was a really big help in curling my hair, especially for me who doesn't have time to get ready always and it was easy to use and it doesn't take soo much time also to curl my hair ❤️
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm Mỹ
Author: D***o
Date:
Review: I was so nervouse at first to order this, but omg best decision ever!!!!!! It so easy to use and the INSTRUCTIONS are so easy to manage 10/10 😍😍😍
Màu sắc: trắng
Kích thước: Cắm Mỹ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm