Author: き***こ
Date:
Review: 翻訳が面倒
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 996.700₫
Original Price: 1.245.800₫
| Material | ABS |
| Occasion | Home |
| Color | White |
| Type | EMS Microcurrent Beauty Instrument |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Chiều dài | 21.1 cm |
| Chiều rộng | 10.8 cm |
| Chiều cao | 7.2 cm |
| SKU | sb260303181546879394256 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 3840049 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: き***こ
Date:
Review: 翻訳が面倒
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***4
Date:
Review: Súper bien tal cual las imágenes
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***1
Date:
Review: 翻訳するの面倒だけどいい感じです
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: y***3
Date:
Review: すごくいいです!手軽にできる。マスクタイプを持っていますが出したり、セットしたりが手間でこちらのタイプ購入しました。これから毎日コツコツ頑張る
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm