Author: i***7
Date:
Review: Good, multifunctional
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Cắm EU
Price: 632.800₫
Original Price: 1.130.000₫
| Material | Aluminum |
| Color | Green |
| Occasion | Gift |
| Batteries Included | No |
| Type | Multi-functional Hair Curler |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Required | No |
| Power Supply | Wall Plug |
| Điện áp | 220 V |
| Chiều cao | 8 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều dài | 38.5 cm |
| SKU | sb260309155547802689623 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 9201839 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: i***7
Date:
Review: Good, multifunctional
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Cắm EU
Author: m***3
Date:
Review: Me equivoqué en el enchufe. Fíjense bien cuando lo compren, que adaptador les corresponde según el país. Por lo demás, es muy hermoso. Igual al de la foto
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Cắm EU
Author: j***6
Date:
Review: Me encantó esta compra 😍 La tela es súper buena, no transparenta y se siente cómoda en la piel. La talla corresponde bien (pedí la mía habitual) y me quedó perfecta. 💯 Para referencia: mido ___ cm y peso ___ lb/kg. El color es igualito a la foto y la calidad supera lo que esperaba por el precio. Definitivamente volvería a comprar 🙌✨
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Cắm EU
Author: s***s
Date:
Review: انقل تجربتي محتوى البوكس وشعر ف صور شعري كيرلي بس مش خشن جدا يعني كيرلي العادي اتوقع اللي شعرها خشن بزياده ماينفع لانه الحراره مش قويه لشعر الخشن… انا اخذته واعرف انه حرارته متوسطه عشان شعري يتساقط بقوه والحراره العاليه اطيح شعري بزياده وحتاج مني وقت بصراحه مش بسرعه صار شعري بسبب الحراره متوسطه بس عادي اهم شي شعر مايطيح اللي باقي ههههه مش مستوي الصالونات طبعا لانه بسرعه يكش شعري بس تمشي الحال بنسبه لي. التقيم النهائي :الاستشوار ك شكل حلو شكله وادائه متوسط لشعر الكيرلي اما شعر الغاوي اتوقع ممتاز لهم.. شرحت بضمير اتمني لايكات🙂↕️🥺
Màu sắc: màu xanh lá
Kích thước: Cắm EU
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm