Price: 1.825.000₫
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LCD |
| Features | None |
| Screen Resolution | 1024 x 768 |
| Condition | New |
| Color | Black |
| Screen Size | 7" |
| Operating System | Android |
| CPU Brand | Unisoc |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 7" & Under |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | under 4000mAh |
| Network | None |
| SKU | se25031866377942986 |
Brand Name: JIKOCXN
Quality: 8206873 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm