Author: r***b
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very good item, good quality, I recommend
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Nhiều màu
Price: 163.500₫
Original Price: 178.000₫
| Material | ABS |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Target Use Body Part | Waist |
| Type | Acupuncture Point Map |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 16 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| SKU | sb260331134722315953575 |
Author: r***b
Date:
Review: Very good item, good quality, I recommend
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Nhiều màu
Author: k***2
Date:
Review: تحت التجربه لسي ماادري جيد او لا
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm