Author: E***4
Date:
Review: Haven't tried. Hope it works...
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 321.000₫
| Material | ABS |
| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Occasion | Home |
| Type | Electric Scraping Board |
| Power Supply | Wall Plug |
| Batteries Included | No |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 25 cm |
| Chiều rộng | 4.5 cm |
| SKU | sb251210175335142460709 |
Brand Name: Teckwe
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Teckwe-sc-014435097.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm tất cả những nỗi ám ảnh về công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các thiết bị làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 2977991 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: E***4
Date:
Review: Haven't tried. Hope it works...
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***9
Date:
Review: It's a good device, it's working properly. It works great for my scalp and skin. It improves circulation, feels relaxing, and helps my hair and complexion look healthier.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: g***6
Date:
Review: cant wait to open this
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: S***E
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️😭❤️😭😭😭😭😭😭
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm