Author: 2***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: I wear it every day and it’s amazing, good quality
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 48.000₫
| Material | Polyester |
| Ideal for | Men |
| Color | Black |
| Type | Hair Drying Towels |
| Chiều dài | 57 cm |
| Chiều rộng | 36 cm |
| Chiều cao | 36 cm |
| SKU | sb25022601046440781 |
Author: 2***8
Date:
Review: I wear it every day and it’s amazing, good quality
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***3
Date:
Review: easy use🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***0
Date:
Review: i love it soooooooooooo much
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: s***o
Date:
Review: Good product.good qulity..very beautiful .true size thank you shein🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm