Author: p***1
Date:
Review: Greta quality and is the best electric shaver that I bought
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 189.100₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Pink |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 3.7 V |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| Chiều rộng | 6.6 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb260203113701139302082 |
Brand Name: HYUNDAI
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Hyundai-sc-014434777.html
Quality: 7527230 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: p***1
Date:
Review: Greta quality and is the best electric shaver that I bought
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***1
Date:
Review: I wanted the Dark Blue one. Nice
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: k***6
Date:
Review: Perfecto, la calidad es muy buena. Tal cual como la foto
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: M***”
Date:
Review: تجنن عجبتني مره وفيها راسين
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm