Author: L***ũ
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Okay, tối thử độ sáng sau
Màu sắc: trắng
Price: 233.200₫
Original Price: 248.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Features | Removable |
| Lamp Life | >50000Hrs |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | >100W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260309235564516763828 |
Author: L***ũ
Date:
Review: Okay, tối thử độ sáng sau
Màu sắc: trắng
Author: a***t
Date:
Review: Aluza muy bien y se ve de buena calidad excelente compra y económica
Màu sắc: trắng
Author: d***1
Date:
Review: Artículo Exelente cumple con lo anunciado
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm