HYNBYZJ Bộ 2 bóng đèn pha LED Turbo D1S, D2S, D4S, D3S, ánh sáng trắng 6500K, độ sáng 100000LM, công suất 180W, dùng thay thế bóng đèn pha ô tô.
Breadcrumb
  1. Home
  2. Ô tô
  3. Đèn xe
  4. Bóng đèn
  5. Bóng đèn pha
  6. HYNBYZJ Bộ 2 bóng đèn pha LED Turbo D1S, D2S, D4S, D3S, ánh sáng trắng 6500K, độ sáng 100000LM, công suất 180W, dùng thay thế bóng đèn pha ô tô.
Price and Availability
Price: 571.600₫
Original Price: 610.000₫
Available Colors
Product Details
Material Aluminum
Power Supply Car Charger
Style Type A
Light Source LED Lights
Type Bulbs(LED)
Voltage 12V
Power >100W