Price: 22.084.000₫
Original Price: 22.926.000₫
| Features | Fast Charging |
| Condition | New |
| Color | Blue |
| Brand | HP |
| Screen Size Range | 15" - 15.9" |
| Screen Size | 15.6" |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Core i5 |
| GPU Brand | NVIDIA |
| GPU Model | RTX 3050 |
| Operating System | Windows 11 |
| Laptop Type | Gaming Laptops |
| GPU Memory | 4GB |
| Memory Type | DDR4 |
| Screen Refresh Rate | 144Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se2408136165957918 |
Brand Name: HP
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HP-sc-0141748535.html
Quality: 2092204 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm