Price: 6.207.700₫
Original Price: 27.032.800₫
Đầu nối nguồn: Đầu nối màu xanh dương có chân cắm Thông số kỹ thuật đầu nối: 4.5*3.0mm Bạn có thể sử dụng hoặc mua bộ sạc HP 45W hoặc 60W đầu nối màu xanh dương 4.5*3.0mm để sạc máy tính của mình, hoặc mua sản phẩm từ cửa hàng này có kèm bộ chuyển đổi nguồn. Ngoài ra, bạn có thể sử dụng bộ sạc Type-C 65W hỗ trợ giao thức Power Delivery để sạc máy tính.
| Material | ABS |
| Features | None |
| Condition | Used - Good |
| Additional installation costs | Not Applicable |
| Color | Silver |
| Brand | HP |
| Screen Size Range | 14" - 14.9" |
| Screen Size | 14.0" |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| CPU Brand | Intel |
| CPU Family | Core i5 |
| CPU Generation | Other |
| GPU Brand | Intel |
| GPU Model | Intel Integrated |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Operating System | Windows 10 |
| Laptop Type | Ultrathin Laptops |
| GPU Memory | Shared Memory |
| HDD Type | SSD |
| Memory Type | DDR4 |
| Screen Refresh Rate | 60Hz |
| Touchscreen | No |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| SKU | se260421214317347743133 |
Brand Name: HP
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HP-sc-0141748535.html
Quality: 1713834 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm