Author: U***5
Date:
Review: work really good, very comfortable and satisfied.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Bản in màu hồng
Price: 43.000₫
| Material | Polyamide |
| Composition | 100% Polyamide |
| Color | Pink |
| Type | Face Bandage |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 54 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb25042128655119247 |
Brand Name: HOUMAI
Quality: 9028186 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: U***5
Date:
Review: work really good, very comfortable and satisfied.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Bản in màu hồng
Author: U***h
Date:
Review: it is very high quality and easy to use.
Màu sắc: Xanh và trắng
Kích thước: Màu xám + dây kéo
Author: c***p
Date:
Review: very pretty and cute thing
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Bản in màu hồng
Author: b***3
Date:
Review: Giao thiếu hàngggggggggggggg
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Bản in màu hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm