Price: 1.096.200₫
Original Price: 1.320.000₫
| Material | Human Hair |
| Composition | 100% Human Hair |
| Hair Color | Burgundy & Reddish |
| Hair Type | Body Wave |
| Color | S99J |
| Type | Lace Front Wigs |
| Human Hair Origin | Brazilian Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Wigs Design | Pixie Cut Wigs |
| Heat Tolerence | 200 |
| Gender | Women |
| Curl | Water Wave |
| Lace Color | Transparent |
| Density | Natural |
| Human Hair Content | 100% |
| Material Details | Human Hair, Protein Hair |
| Trọng lượng tịnh | 100 g |
| Đầu | 57 cm |
| Chiều dài | 10.16 cm |
| SKU | sb25071805761081873 |
Brand Name: HJ WEAVE BEAUTY
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HJ-WEAVE-BEAUTY-sc-0142191843.html
Quality: 4135999 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm