Author: t***0
Date:
Review: To lắm dễ dùng cutiii
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 66.300₫
Original Price: 102.000₫
| Material | Polyurethane(PU) |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Red |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Special shape |
| Style | Cute |
| Festivals | Christmas |
| Chiều cao | 7.8 cm |
| Chiều dài | 21 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| SKU | sb2312288048472000 |
Author: t***0
Date:
Review: To lắm dễ dùng cutiii
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***e
Date:
Review: كيوت مره حلوين وكشششششخه اصليين 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍💪🏻💪🏻💪🏻💪🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻 روعه
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***8
Date:
Review: Cute design 😍! Nice colour, too! Smooth zip.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: x***8
Date:
Review: Very spacious makeup bag. No weird smell. Zipper is smooth too.
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm