Author: s***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: so cute looks like extensions
Màu sắc: màu đen
Price: 60.000₫
Original Price: 75.000₫
| Material | Chemical Fiber |
| Composition | 80% Polyester |
| Color | Black |
| Type | Cluster Lashes |
| Special Selling Point | None |
| Chiều dài | 14 cm |
| Đường kính | 1.5 cm |
| Chiều rộng | 11 cm |
| Kích thước gói | 14.*11*1.5 cm |
| Chiều dài lông mi | 0.9-1.6 cm |
| SKU | sb2308190123374299 |
Author: s***8
Date:
Review: so cute looks like extensions
Màu sắc: màu đen
Author: b***4
Date:
Review: The quality of the product is the best
Màu sắc: màu đen
Author: s***1
Date:
Review: حلوين كتير بنصح فيهم
Màu sắc: màu đen
Author: s***y
Date:
Review: 2nd purchase, love the 1st purchase
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm