Author: A***n
Date:
Review: cute
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Price: 40.000₫
Original Price: 47.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Round |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Gold |
| Type | Folding Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 7.5 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb2405169591293590 |
Author: A***n
Date:
Review: cute
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: Love shein
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm