Author: t***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: san pham tot nen mua
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 106.300₫
Original Price: 125.000₫
| Material | Polyurethane(PU) |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Black |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Junk Punk |
| Festivals | New Year |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 12.5 cm |
| Chiều dài | 21.5 cm |
| Chiều rộng | 12.5 cm |
| SKU | sb2409120948901905 |
Author: t***3
Date:
Review: san pham tot nen mua
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: t***1
Date:
Review: san pham tot de dung
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: t***0
Date:
Review: sanr phaarm toot
Màu sắc: Màu Đỏ Sâu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: I absolutely Love all shein products from womens section to kids, its amazing quality i think for the prices you pay!!
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm