Author: e***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: This is so pretty!!!!
Màu sắc: màu nâu
Price: 283.000₫
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 240 g |
| Chiều dài | 55 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb2303170797631218 |
Author: e***6
Date:
Review: This is so pretty!!!!
Màu sắc: màu nâu
Author: a***1
Date:
Review: Nice wigs. Looks good. Thanks 😻
Màu sắc: màu nâu
Author: L***y
Date:
Review: Waaaaaw beautiful item loveeeeeee ittttt 😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: màu nâu
Author: J***e
Date:
Review: Nice but yet to try it
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm