Author: t***y
Date:
Review: Đẹp lắm
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Price: 25.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Geometric |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Y2K |
| Festivals | Christmas |
| Color | Gold |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.6 cm |
| Chiều rộng | 10.5 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| SKU | sb2307075702473717 |
Brand Name: STARTTOOS
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/STARTTOOS-sc-0142852609.html
Quality: 9438142 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***y
Date:
Review: Đẹp lắm
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***n
Date:
Review: Đẹp ạaaaaaaa
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***o
Date:
Review: Nhiều ghê không biết dán nào hết nhưng nhìn chung đệp
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***9
Date:
Review: So sexy , tks shein , love good
Màu sắc: Vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm