Author: n***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: نوعية جيدة سهل الإستعمال
Màu sắc: trắng
Price: 45.000₫
| Material | Straw |
| Target Use Body Part | Waist |
| Type | Patches |
| Chiều dài | 14 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chu vi | 28 cm |
| Đường kính | 5 cm |
| SKU | sb260225110211316519719 |
Author: n***0
Date:
Review: نوعية جيدة سهل الإستعمال
Màu sắc: trắng
Author: v***r
Date:
Review: Fair for the price paid, hope it will actually work.
Màu sắc: trắng
Author: b***a
Date:
Review: شوفته في التيك توك وشكله فعال قيد التجربة
Màu sắc: trắng
Author: r***7
Date:
Review: حلووووووووو
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm