Author: o***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Llegó muy bien empacado y cuidado. Todo completo y funciona perfectamente, tra la batería de prueba así que desde inicio puedes ver si funcionalidad
Màu sắc: màu đen
Price: 1.611.000₫
| Color | Beige |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Refresh Rate | 60Hz |
| Device Interface | Type C |
| RAM | 4GB |
| Built In Storage | 64GB |
| SKU | se260114015821902889863 |
Author: o***7
Date:
Review: Llegó muy bien empacado y cuidado. Todo completo y funciona perfectamente, tra la batería de prueba así que desde inicio puedes ver si funcionalidad
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm