Author: v***3
Date:
Review: Đẹp , rẻ , đáng tiền 👍👍👍👍
Màu sắc: màu xanh lá
Price: 38.500₫
Original Price: 70.000₫
| Material | Glass |
| Pattern Type | Cartoon |
| Color | Navy Blue |
| Occasion | Holiday |
| Features | Portable |
| Style | Retro |
| Batteries Included | No |
| Type | Portable Mirror |
| Power Supply | None |
| Applicable Scene | Car |
| Mounting Type | Dresser Mount |
| Frame Material | ABS |
| Specular Material | Glass |
| Shapepattern | Square |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 21.2 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| SKU | sb25051292116641384 |
Author: v***3
Date:
Review: Đẹp , rẻ , đáng tiền 👍👍👍👍
Màu sắc: màu xanh lá
Author: H***m
Date:
Review: Sản phẩm đẹp như hình, SHEIN luôn là nơi mình muốn mua hàng đầu tiên
Màu sắc: màu xanh lá
Author: c***9
Date:
Review: Rất đẹp và tiện lợi. Cảm ơn Shein!
Màu sắc: màu xanh lá
Author: j***a
Date:
Review: its the vibrant and unique designs of Frida Kahlo Shein X edition that pushes me to collect almost all the items in this collection.
Màu sắc: màu xanh lá
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm