Author: n***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sản phẩm như ảnh
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Price: 25.500₫
Original Price: 26.000₫
| Material | Silicone |
| Power Supply | None |
| Features | Non-Slip |
| Color | Clear |
| Type | Foot Scrubs |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 6 cm |
| Chiều rộng | 9.3 cm |
| Độ dày | 0.4 cm |
| SKU | sb2306192152654298 |
Author: n***a
Date:
Review: Sản phẩm như ảnh
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***1
Date:
Review: đẹp , chưa sử dụng
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***9
Date:
Review: Chất lượng ổn
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***5
Date:
Review: Ok
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm