Author: h***s
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: its really thin, not sure it helps any. havent try yet
Price: 20.000₫
| Material | Silicone |
| Pattern Type | Graphic |
| Power Supply | None |
| Features | Non-Slip |
| Color | Clear |
| Type | Foot Scrubs |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 6 cm |
| Chiều rộng | 7.5 cm |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| SKU | swhfcare03190502706 |
Author: h***s
Date:
Review: its really thin, not sure it helps any. havent try yet
Author: a***5
Date:
Review: nice item 👌 good quality 👌
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***7
Date:
Review: It is very useful on my last japan and korea trip
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: g***l
Date:
Review: حلوووووووووووووووووووو
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm