Author: h***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: love it very good quality
Màu sắc: Hồng
Price: 63.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Pu |
| Color | Pink |
| Type | Manicure Hand Rests |
| Batteries Included | No |
| Filling | 100% Polyester |
| Chiều dài | 27.9 cm |
| Chiều rộng | 10.5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2412282584399305 |
Author: h***m
Date:
Review: love it very good quality
Màu sắc: Hồng
Author: s***n
Date:
Review: elegant 😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Hồng
Author: J***a
Date:
Review: Verry nice in actual thankyou so much shiennn 🩷🩷🩷🩷🩷🩷❤️❤️❤️
Màu sắc: Hồng
Author: g***5
Date:
Review: انها جيدية و مريحة للذين يعملون في مجال الاظافر
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm