Author: あ***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 可愛いがすぐ取れてしまう。。。
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 3.000₫
Original Price: 23.000₫
| Material | Paper |
| Style | Cute |
| Type | Sticker |
| Color | Multicolor |
| Body Part | Body Tattoo Stickers |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| SKU | sb25081232080392936 |
Author: あ***8
Date:
Review: 可愛いがすぐ取れてしまう。。。
Màu sắc: Nhiều màu
Author: A***m
Date:
Review: אחלה נדיר מהמם מושלם
Màu sắc: Nhiều màu
Author: z***2
Date:
Review: 写真通りで良かったです
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 9***s
Date:
Review: めっちゃかわいすぎる!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm