Author: u***4
Date:
Review: Rất đẹp tôi rất hài lòng về sản phẩm này. Tôi sẽ ủng hộ những lần tiếp theo . Cảm ơn Shien
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 35.000₫
| Material | Fabric |
| Composition | 100% Polyamide |
| Body Part | Body |
| Color | Pink |
| Type | Lotion Applicators |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 13 cm |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| SKU | sb2307214841904929 |
Author: u***4
Date:
Review: Rất đẹp tôi rất hài lòng về sản phẩm này. Tôi sẽ ủng hộ những lần tiếp theo . Cảm ơn Shien
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***7
Date:
Review: Sản phẩm oki nhen xài hữu dụng lắm nè
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: v***7
Date:
Review: works well and looks like the picture 📸 📷 👍 👌 🙆♀️ 😐 📸 📷 👍 👌 🙆♂️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***1
Date:
Review: Quality and easy to use. Product true to the images and nicely packaged.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm