Author: h***x
Date:
Review: Hàng giống hình chất lượng ok
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 123.000₫
| Material | Copper |
| Length | 1m |
| Color | Black |
| Interface | USB-C to Type C |
| Type | Phone Cables |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | Yes |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 3A |
| Power | 60W |
| SKU | sw25022039623266232 |
Brand Name: ESSAGER
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ESSAGER-sc-014444899.html
Quality: 3612585 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***x
Date:
Review: Hàng giống hình chất lượng ok
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: v***7
Date:
Review: Sản phẩm okay hợp với giá thành sản phẩm
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***i
Date:
Review: Bery nice I recommend it love it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***h
Date:
Review: Good quality and timely delivery
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm