Author: e***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Es muy potente para su precio
Màu sắc: Màu Cam cháy
Kích thước: Một cỡ
Price: 122.600₫
Original Price: 126.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Burnt Orange |
| Type | Leg Massage Apparatus |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 6 cm |
| Chiều rộng | 17 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | sb251110649966962973 |
Author: e***1
Date:
Review: Es muy potente para su precio
Màu sắc: Màu Cam cháy
Kích thước: Một cỡ
Author: m***7
Date:
Review: Muy buen equipo Súper liviano Cumple sus funciones
Màu sắc: Màu Cam cháy
Kích thước: Một cỡ
Author: y***7
Date:
Review: Excelente producto tal cual. Cómo lo ofrecen.
Màu sắc: Màu Cam cháy
Kích thước: Một cỡ
Author: s***7
Date:
Review: 買了三個,非常喜歡,可是測試一個是壞掉的,需要退貨,不過大力推薦購買,因為很好用
Màu sắc: Màu Cam cháy
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm